บริษัท อุตสาหกรรมรถยนต์โลก จำกัด

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน

Globe Auto Industry Co.,Limited ข้อมูลการติดต่อ

Certifications
อย่างดี สาลี่ล้อ ATV สำหรับการขาย
อย่างดี สาลี่ล้อ ATV สำหรับการขาย
Customers Reviews
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Globe Auto Industry Co.,Limited

ที่อยู่ : No.555 Changshou South Road, Ningbo, China, 315100
ที่ตั้งโรงงาน : No.555 Changshou South Road, Ningbo, China, 315100
Worktime : 9:00-5:30(เวลาปักกิ่ง)
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 86-574-88119302(เวลาทำงาน)   86--13506695557(เวลาที่ไม่ทำงาน)
แฟกซ์ : 86-574-56877955
ติดต่อเรา :
ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
(0 / 3000)

ชื่อผู้ติดต่อ : Mr. Jimmy
ชื่องาน : Manager
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86 574 88119302
WhatsApp : +8613506695557
Skype : sjmsjm1979@hotmail.com
WeChat : 13506695557
อีเมล์ : jimmy@globewheelacc.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Mr. Frank
ชื่องาน : Sales
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86 574 88231535-802
อีเมล์ : frank@globewheelacc.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Mr. Blazer
ชื่องาน : Sales
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86 574 88231535-801
อีเมล์ : blazer@globewheelacc.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Miss. Elsa
ชื่องาน : Sales
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86 574 88231535-804
อีเมล์ : sales@globewheelacc.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Mrs. Jenny
ชื่องาน : Account
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86 574 88115516
อีเมล์ : jenny@globewheelacc.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Mrs. Lily
ชื่องาน : Documents
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86 574 88231535-803
อีเมล์ : Min@globewheelacc.com
รายละเอียดการติดต่อ
Globe Auto Industry Co.,Limited

ผู้ติดต่อ: Mr. Jimmy

โทร: 86-574-88119302

แฟกซ์: 86-574-56877955

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)